Lyrics

Dayoo – Huu Mwaka Lyrics

Dayoo Huu Mwaka Lyrics, Dayoo ft Rayvanny Huu Mwaka Lyrics

Huu mwaka eeh
Ndio mwaka wa kufosi
Yaani mtake msitake
Huu mwaka mtaniita boss

Oya! Si eti eeh mmmh
Oh no no no, ooh aah
(Ma Feelings make It)

Huu mwaka eeh
Ndio mwaka wa kufosi
Yaani mtake msitake
Mtaniita boss

Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh

Kwanza nashukuru tumevuka (Tumeuona)
Yale yaliopita yametukomaza
Oya wanangu wa bodaboda (Eeh)
Wa akina mama wauza mboga (Eeeh)
Hata wachawi wabeba nyota
Huu mwaka ni wetu

Kama unadanga danga sana
Ila usisahau kumake bwana
Uje kujenga ka kibanda
Nawe uwe na kwenu

Na ukipata limama, eh likomoe
Likupe pesa huu mwaka utoboe
Oya usikae kizembe na usichague jembe
Kama mkulima lima
Kama unaimba imba utoboe

Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh

Oya wanangu wa bodaboda (Eeh)
Wa akina mama wauza mboga (Eeeh)
Hata wachawi wabeba nyota
Huu mwaka ni wetu

Kama unadanga danga sana
Ila usisahau kumake bwana
Uje kujenga ka kibanda
Nawe uwe na kwenu

Na ukipata limama, eh likomoe
Likupe pesa huu mwaka utoboe
Oya usikae kizembe na usichague jembe
Kama mkulima lima
Kama unaimba imba utoboe

Huu mwaka eeh
Ndio mwaka wa kufosi
Yaani mtake msitake
Huu mwaka mtaniita boss

Huu mwaka eeh
Ndio mwaka wa kufosi
Yaani mtake msitake
Huu mwaka mtaniita boss

Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh
Huu mwaka eeh